jokatemwegelo

Get ranking button

Jokate Mwegelo @jokatemwegelo
Ranking:
# 1
Country:
    Tanzania

Wrong country?

Change country

New account ya dada Warda @arabicchocolate_cakes ๐Ÿ’›๐Ÿ’š Kifaa cha kunawia mikono bila kushika koki na sabuni kimebuniwa na @taifa_innovations ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ

2020-03-26 19:56

0 165

 

New account ya dada Warda @arabicchocolate_cakes ๐Ÿ’›๐Ÿ’š Kifaa cha kunawia mikono bila kushika koki na sabuni kimebuniwa na @taifa_innovations ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ

spark_sham (5 h)I use this opportunity to call everyone attention. Letโ€™s be obedient and attentive for community laws that will help us to fight Corona vรญrus. It kills and destroy familly. Letโ€™s protect each other by staying home. God bless รfrica
sabas.re (4 h)๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
neema4003 (3 h)๐Ÿ˜š
le_chindit (2 h)๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅumaharifa
Fuata ukurasa wa @officialsalha_abdallah kwa updates zaidi โค๏ธ Salha ana kipaji kikubwa sana cha kuimba. I appreciate her. Nakutakia kheri dada yangu @officialsalha_abdallah na asante tena kwa wimbo mzuri wa #TokomezaZeroKisarawe ๐Ÿ™๐Ÿฝ

2020-03-26 16:55

0 276

 

Fuata ukurasa wa @officialsalha_abdallah kwa updates zaidi โค๏ธ Salha ana kipaji kikubwa sana cha kuimba. I appreciate her. Nakutakia kheri dada yangu @officialsalha_abdallah na asante tena kwa wimbo mzuri wa #TokomezaZeroKisarawe ๐Ÿ™๐Ÿฝ

johnsonchauya09gmail.com9 (1 h)โค๏ธ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜ hizo saramu zangu kwako
stanuelivomela (1 h)Naomba number
einstein.albert.9847867 (44 min)Good morning sweetie
einstein.albert.9847867 (44 min)You are beautiful sis
Nampongeza Kijana @taifa_innovations mhitimu wa mechanical engineering chuo kikuu cha Dar Es Salaam Mwaka jana kwa ubunifu huu na zaidi kwa kuichagua wilaya ya kisarawe kama wilaya ya kwanza kupokea kifaa hiki kutoka kwake. Naomba tumuunge mkono kwa kununua hiki kifaa kikao kwenye ma ofisi yetu, sehemu za kula, mikusanyiko ya watu wengi nk. Tuunge mkono wabunifu wetu vijana. Mimi nitanunua vifaa vya kutosha tuwe navyo Kisarawe. @taifa_innovations @taifa_innovations @taifa_innovations @taifa_innovations
Kwa wanaohitaji piga number hii sasa +255 789 177 529

2020-03-25 17:41

0 158

 

Nampongeza Kijana @taifa_innovations mhitimu wa mechanical engineering chuo kikuu cha Dar Es Salaam Mwaka jana kwa ubunifu huu na zaidi kwa kuichagua wilaya ya kisarawe kama wilaya ya kwanza kupokea kifaa hiki kutoka kwake. Naomba tumuunge mkono kwa kununua hiki kifaa kikao kwenye ma ofisi yetu, sehemu za kula, mikusanyiko ya watu wengi nk. Tuunge mkono wabunifu wetu vijana. Mimi nitanunua vifaa vya kutosha tuwe navyo Kisarawe. @taifa_innovations @taifa_innovations @taifa_innovations @taifa_innovations Kwa wanaohitaji piga number hii sasa +255 789 177 529

hamis1047 (19 h)https://www.instagram.com/tv/B-Kq6zCDTrz/igshid=1ado7dzuitmhs
sarahmgomi (15 h)๐Ÿ‘
kodtec (2 h)๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
paschalpaul88 (2 h)Yan m napend 2 saut yak
Nilipata keki nyingi sana, nawashukuru sana wote kwa upendo wenu wakuniletea keki Kisarawe, naomba mfuate akaunti zao na tuwaunge biashara zao. Keki ni nzuri kwakweli. 
Nilipenda design na flavour ya hii keki-diva things si mnaona na kagauni kake ๐Ÿ˜‡. Whatโ€™s a cake if itโ€™s not fierce ๐Ÿ’๐Ÿฝโ€โ™€๏ธ. Only the best cakes at ๐Ÿ‘‡๐Ÿฝ
@rapture1913 @sugarnspicetz 
Tukumbuke kusikiliza maelekezo ya viongozi wetu na kujikinga na Corona #covid19 ๐Ÿ™๐Ÿฝ

2020-03-24 17:59

0 167

 

Nilipata keki nyingi sana, nawashukuru sana wote kwa upendo wenu wakuniletea keki Kisarawe, naomba mfuate akaunti zao na tuwaunge biashara zao. Keki ni nzuri kwakweli. Nilipenda design na flavour ya hii keki-diva things si mnaona na kagauni kake ๐Ÿ˜‡. Whatโ€™s a cake if itโ€™s not fierce ๐Ÿ’๐Ÿฝโ€โ™€๏ธ. Only the best cakes at ๐Ÿ‘‡๐Ÿฝ @rapture1913 @sugarnspicetz Tukumbuke kusikiliza maelekezo ya viongozi wetu na kujikinga na Corona #covid19 ๐Ÿ™๐Ÿฝ

aish.a1765 (1 dni)๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™
shariphabeda (20 h)โค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ
marypascal05 (17 h)๐Ÿ˜ฎ๐Ÿ˜ฎ
memi_minja (15 h)@francis_oleikayo ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚nzuriii
Thank you Kada ๐Ÿ˜˜๐Ÿ’›๐Ÿ’š@arabicchocolate_cake

2020-03-24 17:51

0 184

 

Thank you Kada ๐Ÿ˜˜๐Ÿ’›๐Ÿ’š@arabicchocolate_cake

goodluckrymond (1 dni)๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
sanzeabdallah (1 dni)โค๏ธโค๏ธโค๏ธ
rithaosmund (1 dni)Uko vizur sana Dada nakupenda sana
laizerema (1 dni)Uko makin xana jokate
Asante @bilna_cakes โค๏ธ

2020-03-24 17:45

0 303

 

Asante @bilna_cakes โค๏ธ

neurwbn (15 h)๐Ÿ˜
neurwbn (15 h)๐Ÿ‘hongera
kube.iddy (3 h)๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
kube.iddy (3 h)0florals to
Happy Birthday my dear @sengomatilda โค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ

2020-03-24 15:55

0 163

 

Happy Birthday my dear @sengomatilda โค๏ธโค๏ธโค๏ธโค๏ธ

ceciliashedack (1 dni)Happy birthday Mrembo nakupendaga bure tu
ab.dallah9707 (1 dni)Mashaa Allah
ismailande74 (16 h)I..lik..this..pic
Thank you for the recognition. We keep on pushing and forging forward. ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ #IWD2020

 #Repost @donorsforafrica with @make_repost
ใƒปใƒปใƒป
Jokate Mwegelo is the District Commissioner for Kisarawe. She is a politician. Before being appointed, she was an entrepreneur and a media personality. 
In July 2018, the President of the United Republic of Tanzania Dr. John Pombe Joseph Magufuli appointed Hon. Jokate Mwegelo as the new District Commissioner for Kisarawe district in Pwani region. She is a member of Chama Cha Mapinduzi, previously served as Secretary in charge of Public Relations and Mobilization UVCCM - youth wing of Chama Cha Mapinduzi.

She is one among Tanzania's youngest influential leaders and entrepreneurs. In 2017, Hon. Mwegelo was included in Forbes 30 Under 30 in Africa. In August 2017 she was named by Africa Youth Awards among the 100 Most Influential Young Africans. 
The 2018 Most Influential Young Tanzanians by Avance Media place her as the third most influential young Tanzanian and the most influential young Tanzanian under the category of Law and Governance .

@jokatemwegelo we cannot tire of the quality of impact you are making in your community. You are leading change, increasing women's political participation, making an incredible impact and above all changing the narrative. On this International Women's Day, we ask that you find strength to keep going-many more winnings await you

2020-03-24 08:50

0 143

 

Thank you for the recognition. We keep on pushing and forging forward. ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ #IWD2020 #Repost @donorsforafrica with @make_repost ใƒปใƒปใƒป Jokate Mwegelo is the District Commissioner for Kisarawe. She is a politician. Before being appointed, she was an entrepreneur and a media personality. In July 2018, the President of the United Republic of Tanzania Dr. John Pombe Joseph Magufuli appointed Hon. Jokate Mwegelo as the new District Commissioner for Kisarawe district in Pwani region. She is a member of Chama Cha Mapinduzi, previously served as Secretary in charge of Public Relations and Mobilization UVCCM - youth wing of Chama Cha Mapinduzi. She is one among Tanzania's youngest influential leaders and entrepreneurs. In 2017, Hon. Mwegelo was included in Forbes 30 Under 30 in Africa. In August 2017 she was named by Africa Youth Awards among the 100 Most Influential Young Africans. The 2018 Most Influential Young Tanzanians by Avance Media place her as the third most influential young Tanzanian and the most influential young Tanzanian under the category of Law and Governance . @jokatemwegelo we cannot tire of the quality of impact you are making in your community. You are leading change, increasing women's political participation, making an incredible impact and above all changing the narrative. On this International Women's Day, we ask that you find strength to keep going-many more winnings await you

mwendwa1068 (2 dni)You inspire me, May our God raise you as one of the best more than where you are now
allysong_nation (2 dni)You made it
ramadhan.mansury (1 dni)๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
feministnaburi (1 dni)Hongera you are a true leader always was I remember your great leadership skills when I was at UNDP Tz
Tunadumisha Mshikamano Wa Afrika Mashariki. Nilifurahi kumpokea huyu Binti kutoka Mombasa-Kenya ofisini Kisarawe amevutiwa kusaidia jamii yetu huku na hivyo alifunga safari kuja kuongea namimi. โค๏ธ #Repost @mwendemacharia with @make_repost
ใƒปใƒปใƒป
I am very proud of my mentee @faridahally_ from #MentorHerMombasa for being bold, zealous,visionary always pursuing what she believes in.
Most important she has learnt the art of believing in the right people for the right reasons. 
Thank you @jokatemwegelo for receiving Faridah in Kisarawe Tanzania and listening to her,Sharing with her wisdom that I believe will propel her to the next level as a global leader.
This is what leadership entails providing guidance and you are doing an incredible job in Tanzania as an influential leader DC Kisarawe.

Many thanks to @carolradull you are so amazing and @creez_favors for being a very kind brother in TZ.Wewe ni WA nguvu Sana.

Young people, your dreams are Valid,you just need to know what you want, have the right mentors,network and the world will conspire to bring it all to a reality.

Dream.Pursue.Connect.Actualize.

 #QueenDomMentality
 #QueenOftheAirwaves

2020-03-24 08:41

0 170

 

Tunadumisha Mshikamano Wa Afrika Mashariki. Nilifurahi kumpokea huyu Binti kutoka Mombasa-Kenya ofisini Kisarawe amevutiwa kusaidia jamii yetu huku na hivyo alifunga safari kuja kuongea namimi. โค๏ธ #Repost @mwendemacharia with @make_repost ใƒปใƒปใƒป I am very proud of my mentee @faridahally_ from #MentorHerMombasa for being bold, zealous,visionary always pursuing what she believes in. Most important she has learnt the art of believing in the right people for the right reasons. Thank you @jokatemwegelo for receiving Faridah in Kisarawe Tanzania and listening to her,Sharing with her wisdom that I believe will propel her to the next level as a global leader. This is what leadership entails providing guidance and you are doing an incredible job in Tanzania as an influential leader DC Kisarawe. Many thanks to @carolradull you are so amazing and @creez_favors for being a very kind brother in TZ.Wewe ni WA nguvu Sana. Young people, your dreams are Valid,you just need to know what you want, have the right mentors,network and the world will conspire to bring it all to a reality. Dream.Pursue.Connect.Actualize. #QueenDomMentality #QueenOftheAirwaves

aloyce.jonathan (2 dni)๐Ÿ‘
mchokozihemedi (2 dni)Pc
charoamosi (1 dni)Habar zakaz
omary.saidi.581525 (20 h)Joket ijenge kisarawe iwe ni yaki historia nakubali sana comesionar yako ktk wilaya yako ya kisarawe pambana dada yangu nchi inahiji ujenzi wa hali ya juu.
Mbarikiwe. Stay Safe. 
Asante @ki2pe

2020-03-24 07:20

0 999

 

Mbarikiwe. Stay Safe. Asante @ki2pe

gwanmasalu (11 h)Kulwa
gwanmasalu (11 h)Kulu
kamana_eric (9 h)โค๏ธ๐Ÿ‘
mamuclever (38 min)Mzuriiiiiโค๏ธ
Mungu ndio muanzilishi wa sayansi. Tuzidi kumuomba Mungu hili nalo lipite na wataalamu wetu wapate kutumia karama zao kutuvusha salama. Kikubwa tuendelee kuzingatia maelekezo ya viongozi wetu. Asante Mhe Rais kwa uongozi wako hili nalo tutalishinda. Amen!!!

2020-03-22 11:31

0 315

 

Mungu ndio muanzilishi wa sayansi. Tuzidi kumuomba Mungu hili nalo lipite na wataalamu wetu wapate kutumia karama zao kutuvusha salama. Kikubwa tuendelee kuzingatia maelekezo ya viongozi wetu. Asante Mhe Rais kwa uongozi wako hili nalo tutalishinda. Amen!!!

elenestrugobzibwa (2 dni)๐Ÿ‘Amina
azaria264 (1 dni)๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™๐Ÿ™
georgenguyaine (1 dni)Barikiwa honaroble president
adolfmwingira35 (1 dni)Amina
Nashukuru watu wote ambao wamenitakia heri katika siku yangu ya kuzaliwa. Salamu zenu zimenifariji sana na kuniinua sana.
.

Namshukuru Mungu kwa ajili yenu na zaidi kwa dua zenu njema kwangu. Asanteni sana. Sina cha kuwalipa kwa salamu nyingi nilizopata zaidi ya kuwabariki na kusema ASANTE SANA.
.

Huwa napata wasanii wengi kutoka ndani na nje ya Kisarawe wanaoniletea nyimbo mbalimbali wakihamasisha kazi na kampeni tunazofanya hapa Kisarawe. Sanaa ina nguvu kubwa ya kufikia watu wengi hivyo ikitumika vizuri inaweza kuamsha hisia na kuhamasisha watu wengi kwenye mambo ya msingi. .

Kipekee nimshukuru dada Salha muimbaji wa mahadhi ya taarabu kwa tungo hii nzuri, watu wengi waliomba nimpost tangia mwaka jana baada ya kufanya interview @cloudstv akiongelea huu wimbo aliotunga. Namimi nimeona nitumie siku ya leo kufanya hivyo na kumshukuru kwa kazi hii njema aliyoifanya kwa garama na mapenzi yake tu. Unaweza kutazama wimbo wote kwenye BIO YAKE UTAKUTA LINK! Mnampa MAKSI NGAPI? ๐Ÿ˜ƒ

Cc @officialsalha_abdallah @officialsalha_abdallah @officialsalha_abdallah @bekamipango @bekamipango @bekamipango #KisaraweMpya #TokomezaZeroKisarawe #TanzaniaMpya

2020-03-21 16:49

0 242

 

Nashukuru watu wote ambao wamenitakia heri katika siku yangu ya kuzaliwa. Salamu zenu zimenifariji sana na kuniinua sana. . Namshukuru Mungu kwa ajili yenu na zaidi kwa dua zenu njema kwangu. Asanteni sana. Sina cha kuwalipa kwa salamu nyingi nilizopata zaidi ya kuwabariki na kusema ASANTE SANA. . Huwa napata wasanii wengi kutoka ndani na nje ya Kisarawe wanaoniletea nyimbo mbalimbali wakihamasisha kazi na kampeni tunazofanya hapa Kisarawe. Sanaa ina nguvu kubwa ya kufikia watu wengi hivyo ikitumika vizuri inaweza kuamsha hisia na kuhamasisha watu wengi kwenye mambo ya msingi. . Kipekee nimshukuru dada Salha muimbaji wa mahadhi ya taarabu kwa tungo hii nzuri, watu wengi waliomba nimpost tangia mwaka jana baada ya kufanya interview @cloudstv akiongelea huu wimbo aliotunga. Namimi nimeona nitumie siku ya leo kufanya hivyo na kumshukuru kwa kazi hii njema aliyoifanya kwa garama na mapenzi yake tu. Unaweza kutazama wimbo wote kwenye BIO YAKE UTAKUTA LINK! Mnampa MAKSI NGAPI ๐Ÿ˜ƒ Cc @officialsalha_abdallah @officialsalha_abdallah @officialsalha_abdallah @bekamipango @bekamipango @bekamipango #KisaraweMpya #TokomezaZeroKisarawe #TanzaniaMpya

saith.sajid2 (1 dni)Very nice
nashlayhammy8 (1 dni)Hakikaaaa vilivyoimbwa humu Ni vya uhakika kabisa DC wa kisarawe barikiwa saaaaaaaaaaana๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
irenearcard3359 (20 h)salha yuko vizuri...Hongera pia Jokate
asha.herzog (9 h)๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ

TANZANIA

Top Instagram followed

#1@jokatemwegelo
https://scontent-lht6-1.cdninstagram.com/v/t51.2885-19/s150x150/45984333_2208143099433815_5130792361575579648_n.jpg?_nc_ht=scontent-lht6-1.cdninstagram.com&_nc_ohc=UfA-2nLmW4AAX-k1HTU&oh=94857bad671e62def9b060df928cb81b&oe=5E92A44E jokatemwegelofollowed by: 5674510
#2@wolperstylish
https://scontent-frt3-2.cdninstagram.com/vp/d2e718de75945d5d661190b3d8ba794b/5E095B8A/t51.2885-19/s150x150/35353431_868556363331083_961233360384950272_n.jpg?_nc_ht=scontent-frt3-2.cdninstagram.com wolperstylishfollowed by: 4930474
#3@cloudsfmtz
https://scontent-frt3-2.cdninstagram.com/v/t51.2885-19/s150x150/24254166_164275047508343_2289374425268617216_n.jpg?_nc_ht=scontent-frt3-2.cdninstagram.com&_nc_ohc=OvcM-LRuYMIAX_PXSIC&oh=4c03d18f06da3003a3aed36abf8ed869&oe=5E9E545C cloudsfmtzfollowed by: 4927518
#4@virginia
https://scontent-frt3-2.cdninstagram.com/vp/bd4fdb12822815a706f6c4556ec72e89/5E3CC62F/t51.2885-19/s150x150/67899779_733926590378585_2778308361169403904_n.jpg?_nc_ht=scontent-frt3-2.cdninstagram.com virginiafollowed by: 4690927
#5@auntyezekiel
https://scontent-frt3-2.cdninstagram.com/vp/cf7a7c05eec6b87577e430362db67938/5DFCB9FA/t51.2885-19/s150x150/69234504_477608313018500_5355640118633824256_n.jpg?_nc_ht=scontent-frt3-2.cdninstagram.com auntyezekielfollowed by: 4643450
#6@hamisamobetto
https://scontent-frt3-2.cdninstagram.com/vp/315f78913f65b9a84d4804852dc2fc16/5DFF67FC/t51.2885-19/s150x150/64699756_1411382022347901_2290771097093668864_n.jpg?_nc_ht=scontent-frt3-2.cdninstagram.com hamisamobettofollowed by: 4616446

See more instagram profiles from

TANZANIA

MORE